D-listi Sjálfstæðisflokksins

  • Listabókstafur: D
  • Stjórnmálasamtök: Sjálfstæðisflokkurinn
  • Nafn lista: D-listi Sjálfstæðisflokksins

Framboðslisti

Sæti Nafn Kennitala Lögheimili Staða/starfsheiti
1 Hildur Björnsdóttir 110686-6419 Einimel 12 lögfræðingur og borgarfulltrúi
2 Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir 300790-2169 Sólvallagötu 66 MSc þjónustustjórnun
3 Kjartan Magnússon 051267-5409 Hávallagötu 42 varaþingmaður
4 Marta Guðjónsdóttir 280759-2959 Bauganesi 39 borgarfulltrúi
5 Björn Gíslason 050455-5059 Silungakvísl 1 borgarfulltrúi og fyrrv. slökkviliðsmaður
6 Friðjón R. Friðjónsson 180470-5229 Reynimel 43 framkvæmdastjóri
7 Helgi Áss Grétarsson 180277-5369 Gunnarsbraut 42 lögfræðingur og stórmeistari
8 Sandra Hlíf Ocares 130980-5469 Sóleyjargötu 5 lögfræðingur
9 Jórunn Pála Jónasdóttir 040489-3049 Stapaseli 11 lögfræðingur og borgarfulltrúi
10 Birna Hafstein 250172-5839 Sigluvogi 17 leikkona, formaður FÍL stéttarfélags
11 Egill Þór Jónsson 260690-2139 Fífuseli 39 félagsfræðingur og borgarfulltrúi
12 Þorkell Sigurlaugsson 020553-4059 Mánatúni 15 viðskiptafræðingur
13 Helga Margrét Marzellíusardóttir 060288-2089 Safamýri 81 tónlistarkona
14 Þórður Gunnarsson 110584-3429 Kaplaskjólsvegi 9 hagfræðingur
15 Róbert Aron Magnússon 230574-5969 Efstasundi 76 athafnamaður
16 Katrín Tanja Davíðsdóttir 100593-4169 Lindargötu 39 afrekskona í Crossfit
17 Jónína Sigurðardóttir 021261-4759 Grenimel 43 uppeldis- og menntunarfræðingur
18 Harpa Þórunn Pétursdóttir 050581-5279 Laufásvegi 61 lögfræðingur
19 Gunnar Smári Þorsteinsson 140196-2159 Þorláksgeisla 120 laganemi og formaður Heimdallar
20 Ásta Björk Matthíasdóttir 110571-3489 Dofraborgum 5 fjármálastjóri
21 Hjördís Halldóra Sigurðardóttir 280881-3929 Beykihlíð 11 forstöðumaður hjúkrunar í Hlíðabæ
22 Atli Guðjónsson 250288-3529 Fífurima 22 sérfræðingur í landupplýsingakerfum
23 Hulda Bjarnadóttir 060473-4479 Gullteigi 4 viðskiptafræðingur/MBA
24 Gunnhildur Birna Gunnarsdóttir 180387-4049 Laufengi 46 almannatengslanemi
25 Vala Pálsdóttir 050775-3999 Árlandi 1 formaður LS
26 Sif Sigfúsdóttir 161167-5099 Þorfinnsgötu 8 viðskiptafræðingur/MSc mannauðsstjórnun
27 Diljá Mist Einarsdóttir 211287-2689 Fannafold 146 alþingismaður
28 Kári Freyr Kristinsson 050103-2340 Laxakvísl 27 menntaskólanemi
29 Einar Hjálmar Jónsson 221157-4949 Smárarima 32 tæknifræðingur, fyrrv. form. Tæknifræðingafél.
30 Hlíf Sturludóttir 200868-4479 Bleikjukvísl 11 viðskiptafræðingur/MBA
31 Rúna Malmquist 130673-5389 Hvassaleiti 41 viðskiptafræðingur
32 Gunnlaugur A. Gunnlaugsson 170294-2979 Jörfagrund 17 sölumaður
33 Guðmundur Edgarsson 110865-3769 Dalhúsum 21 framhaldsskólakennari
34 Birta Karen Tryggvadóttir 081100-3220 Sóleyjarima 67 hagfræðinemi
35 Steinar Ingi Kolbeins 190797-2449 Funafold 58 aðstoðarmaður ráðherra
36 Helgi Þór Guðmundsson 170883-5789 Logafold 188 skátaforingi og framkvæmdastjóri
37 Sigríður B. Róbertsdóttir 101291-3599 Kristnibraut 69 BA í lögfræði
38 Eiríkur Björn Arnórsson 041292-2379 Vættaborgum 75 flugvirki
39 Elín Engilbertsdóttir 190675-4249 Njörvasundi 22 lífeyrisfulltrúi
40 Kristín Sigurey Sigurðardóttir 290969-4419 Haukdælabraut 94 löggiltur fasteignasali
41 Arent Orri Jónsson 170602-3070 Hálsaseli 48 laganemi
42 Jón Ragnar Ríkharðsson 280865-4359 Hverafold 130 sjómaður
43 Hildur Sverrisdóttir 221078-6089 Ránargötu 6 alþingismaður
44 Ágústa Johnson 021263-5409 Logafold 48 framkvæmdastjóri Hreyfingar
45 Inga Jóna Þórðardóttir 240951-3399 Granaskjóli 20 fyrrv. oddviti Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík
46 Eyþór Laxdal Arnalds 241164-3229 Öldugötu 18 fyrrv. oddviti Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík