C-listi Viðreisnar

  • Listabókstafur: C
  • Stjórnmálasamtök: Viðreisn
  • Nafn lista: C-listi Viðreisnar

Framboðslisti

Sæti Nafn Kennitala Lögheimili Staða/starfsheiti
1 Þórdís Lóa Þórhallsdóttir 071265-5289 Glæsibæ 17 formaður borgarráðs
2 Pawel Bartoszek 250980-2059 Einholti 10 borgarfulltrúi
3 Þórdís Jóna Sigurðardóttir 020268-5229 Hlíðarfæti 15 framkvæmdastjóri
4 Geir Finnsson 230292-2219 Strýtuseli 13 framhaldsskólakennari og forseti Landssambands Ungmennafélaga
5 Jóhanna Dýrunn Jónsdóttir 300183-5309 Kambaseli 43 viðskiptafræðingur
6 Erlingur Sigvaldason 080500-2110 Hjarðarhaga 40 kennaranemi
7 Emilía Björt Írisardóttir 101097-2349 Eggertsgötu 18 háskólanemi og forseti Uppreisnar í Reykjavík
8 Samúel Torfi Pétursson 050776-3289 Stórholti 47 verkfræðingur og skipulagsráðgjafi
9 Anna Kristín Jensdóttir 280492-2569 Lágaleiti 15 náms- og starfsráðgjafi
10 Pétur Björgvin Sveinsson 140387-2589 Hverfisgötu 94 verkefnastjóri
11 Tatiana Ósk Hallgrímsdóttir 220493-3189 Ásvallagötu 14 forstöðukona
12 Sverrir Kaaber 150949-4839 Efstaleiti 14 fyrrverandi skrifstofustjóri
13 Emma Ósk Ragnarsdóttir 140799-2389 Fljótaseli 10 leiðbeinandi á leikskóla
14 Arnór Heiðarsson 150987-2969 Álakvísl 65 aðstoðarskólastjóri
15 Katrín Sigríður Júlíu Steingrímsdóttir 300798-3499 Snorrabraut 30 háskólanemi og forseti Uppreisnar
16 Einar Karl Friðriksson 041268-5739 Vættaborgum 132 efnafræðingur og einkaleyfasérfræðingur
17 Anna Margrét Einarsdóttir 300774-4159 Brautarási 4 lýðheilsufræðingur
18 Bóas Sigurjónsson 090404-2450 Fífuseli 13 framhaldsskólanemi
19 Þuríður Pétursdóttir 050984-3979 Birtingakvísl 26 lögfræðingur
20 Máni Arnarsson 030200-3490 Háaleitisbraut 39 háskólanemi
21 Hera Björk Þórhallsdóttir 290372-4539 Miklubraut 90 tónlistarkona
22 Gunnar Björnsson 230967-3939 Vesturbergi 14 forseti Skáksambands Íslands
23 Arna Garðarsdóttir 061262-4239 Frakkastíg 8E verkefnastjóri
24 Oddgeir Páll Georgsson 091294-2579 Öldugranda 1 hugbúnaðarverkfræðingur
25 Stefanía Sigurðardóttir 141184-3269 Kristnibraut 59 framkvæmdastjóri og formaður íbúaaráðs Grafarholts og Úlfarsárdals
26 Arnfinnur Kolbeinsson 130796-2659 Safamýri 50 háskólanemi
27 Þyrí Magnúsdóttir 141094-2899 Smyrilshólum 4 lögfræðingur
28 Dagbjartur Gunnar Lúðvíksson 121189-2089 Smyrilshólum 4 lögfræðingur
29 Sunna Kristín Hilmarsdóttir 240784-2469 Langholtsvegi 58 blaðamaður
30 Ingvar Þóroddsson 250698-2839 Hörgshlíð 18 háskólanemi
31 Ilanita Jósefína Harðardóttir 121100-2070 Austurbrún 6 framhaldsskólanemi
32 Andri Freyr Þórðarson 130589-2869 Smyrilshlíð 8 verkfræðingur
33 Sigrún Helga Lund 030282-3619 Nesvegi 55 tölfræðingur
34 Reynir Hans Reynisson 271290-2689 Smyrilshlíð 2 læknir
35 María Rut Kristinsdóttir 170589-2389 Öldugranda 7 kynningarstýra
36 Árni Grétar Jóhannsson 280483-4359 Grettisgötu 45 leikstjóri og leiðsögumaður
37 Svanborg Sigmarsdóttir 270772-4129 Tunguvegi 56 framkvæmdastjóri
38 Hákon Guðmundsson 290747-2609 Barðastöðum 9 markaðsfræðingur
39 Sonja Sigríður Jónsdóttir 240994-3219 Skriðuseli 7 háskólanemi
40 Kjartan Þór Ingason 021191-3029 Hrísrima 7 umsjónarkennari
41 Þórunn Hilda Jónsdóttir 020678-4969 Eyjabakka 24 viðburðarstjóri
42 David Erik Mollberg 160594-3499 Bólstaðarhlíð 29 hugbúnaðarsérfræðingur
43 Jóhanna Fjóla Ólafsdóttir 090741-2769 Skipholti 18 fyrrverandi lektor
44 Þorsteinn Eggertsson 250242-4179 Skipholti 18 textahöfundur
45 Diljá Ámundadóttir Zoëga 060479-5429 Baldursgötu 26 varaborgarfulltrúi
46 Jón Steindór Valdimarsson 270658-6609 Funafold 89 fyrrverandi alþingismaður