B-listi Framsóknar

  • Listabókstafur: B
  • Stjórnmálasamtök: Framsóknarflokkurinn
  • Nafn lista: B-listi Framsóknarflokksins

Framboðslisti

Sæti Nafn Kennitala Lögheimili Staða/starfsheiti
1 Einar Þorsteinsson 241278-4179 Skagaseli 8 fv. fréttamaður
2 Árelía Eydís Guðmundsdóttir 161066-4869 Starhaga 1 dósent við viðskiptafræðideild Háskóla Íslands og rithöfundur
3 Magnea Gná Jóhannsdóttir 030497-2959 Hringbraut 24 M.A. nemi í lögfræði og formaður Ung Framsókn í RVK
4 Aðalsteinn Haukur Sverrisson 200773-5439 Hólmgarði 3 framkvæmdastjóri og varaþingmaður
5 Þorvaldur Daníelsson 241170-4979 Fljótaseli 3 framkvæmdastjóri Hjólakrafts og Reykvíkingur ársins 2020
6 Unnur Þöll Benediktsdóttir 040396-3149 Skipholti 50F öldrunarfræðinemi og frumkvöðull
7 Gísli S. Brynjólfsson 070475-5969 Flókagötu 49A markaðsstjóri
8 Ásta Björg Björgvinsdóttir 030186-2499 Ásgarði 38 forstöðumaður í félagsmiðstöð og tónlistarkona
9 Kristjana Þórarinsdóttir 151077-4989 Skrauthólum 2 sálfræðingur
10 Lárus Helgi Ólafsson 191087-2329 Starengi 30 kennari og handboltamaður
11 Ásrún Kristjánsdóttir 070449-2269 Ingólfsstræti 16 myndlistarkona og hönnuður
12 Tetiana Medko 040289-3999 Njálsgötu 84 leikskólakennari
13 Fanný Gunnarsdóttir 230757-4889 Hlaðhömrum 13 náms- og starfsráðgjafi
14 Jón Eggert Víðisson 220480-4379 Stakkholti 4A teymisstjóri hjá Reykjavíkurborg
15 Berglind Bragadóttir 211092-2709 Bólstaðarhlíð 13 kynningarstjóri
16 Trausti Friðbertsson 290589-2079 Logafold 42 verkfræðingur og þjónustustjóri
17 Inga Þyri Kjartansdóttir 040543-3339 Kvistalandi 20 fv. framkvæmdastjóri
18 Griselia Gíslason 281275-3219 Þórsgötu 25 matráður í grunnskóla
19 Sveinn Rúnar Einarsson 010486-2709 Ótilgreint veitingamaður
20 Gísli Jónatansson 050948-4049 Garðsstöðum 58 fv. kaupfélagsstjóri
21 Jón Ingi Gíslason 280559-5129 Þórsgötu 25 grunnskólakennari
22 Þórdís Jóna Jakobsdóttir 180372-4829 Hólmgarði 25 fíkniráðgjafi og markþjálfi hjá Hlaðgerðarkoti
23 Ágúst Guðjónsson 240700-2040 Klapparstíg 7 laganemi
24 Birgitta Birgisdóttir 070301-3180 Sóltúni 28 háskólanemi
25 Guðjón Þór Jósefsson 180600-2130 Laugarnesvegi 100 laganemi
26 Helena Ólafsdóttir 121169-4959 Hólavaði 25 knattspyrnuþjálfari og þáttastjórnandi
27 Hinrik Bergs 140487-6009 Rekagranda 6 eðlisfræðingur
28 Andriy Lifanov 280970-2559 Maríubakka 24 vélvirki
29 Björn Ívar Björnsson 290388-2529 Seilugranda 9 hagfræðingur
30 Gerður Hauksdóttir 231058-3979 Óðinsgötu 6 skrifstofustjóri
31 Bragi Ingólfsson 160937-2629 Miðleiti 7 efnafræðingur
32 Dagbjört S. Höskuldsdóttir 100248-3529 Skúlagötu 40 fv. kaupmaður
33 Ingvar Andri Magnússon 290900-3790 Reykási 41 laganemi og fyrrum ólympíufari ungmenna í golfi
34 Sandra Óskarsdóttir 231089-2339 Seilugranda 9 grunnskólakennari
35 Stefán Þór Björnsson 140773-4259 Bakkagerði 2 viðskiptafræðingur
36 Þórdís Arna Bjarkarsdóttir 230296-2279 Gvendargeisla 92 læknanemi
37 Ívar Orri Aronsson 170987-2929 Ásgarði 38 stjórnmálafræðingur og forstöðumaður í félagsmiðstöð
38 Jóhanna Gunnarsdóttir 260262-7349 Tunguseli 6 sjúkraliði
39 Þorgeir Ástvaldsson 020650-4869 Efstasundi 68 fjölmiðlamaður
40 Halldór Bachman 290365-2959 Nesvegi 51 kynningarstjóri
41 Sandra Rán Ásgrímsdóttir 030690-2229 Smyrilshlíð 15 verkfræðingur
42 Lárus Sigurður Lárusson 220876-4979 Langholtsvegi 97 söngvari og lögmaður
43 Níels Árni Lund 010750-3779 Gvendargeisla 34 fv. skrifstofustjóri
44 Ingvar Mar Jónsson 120873-4319 Bjarmalandi 18 flugstjóri
45 Jóna Björg Sætran 140452-4249 Kögurseli 23 fv. varaborgarfulltrúi, M.ed. og PCC markþjálfi
46 Sigrún Magnúsdóttir 150644-2409 Efstaleiti 14 fv. ráðherra, borgarfulltrúi og safnstjóri